HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0909.864.800
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

 

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: thu mua loa cũ Hồ Chí Minh, thu mua loa cũ Hà Nội, thu mua loa cũ Đà Nẵng, thu mua loa cũ Bình Dương, thu mua loa cũ Đồng Nai, thu mua loa cũ Khánh Hòa, thu mua loa cũ Hải Phòng, thu mua loa cũ Long An, thu mua loa cũ Quảng Nam, thu mua loa cũ Bà Rịa Vũng Tàu, thu mua loa cũ Đắk Lắk, thu mua loa cũ Cần Thơ, thu mua loa cũ Bình Thuận, thu mua loa cũ Lâm Đồng, thu mua loa cũ Thừa Thiên Huế, thu mua loa cũ Kiên Giang, thu mua loa cũ Bắc Ninh, thu mua loa cũ Quảng Ninh, thu mua loa cũ Thanh Hóa, thu mua loa cũ Nghệ An, thu mua loa cũ Hải Dương, thu mua loa cũ Gia Lai, thu mua loa cũ Bình Phước, thu mua loa cũ Hưng Yên, thu mua loa cũ Bình Định, thu mua loa cũ Tiền Giang, thu mua loa cũ Thái Bình, thu mua loa cũ Bắc Giang, thu mua loa cũ Hòa Bình, thu mua loa cũ An Giang, thu mua loa cũ Vĩnh Phúc, thu mua loa cũ Tây Ninh, thu mua loa cũ Thái Nguyên, thu mua loa cũ Lào Cai, thu mua loa cũ Nam Định, thu mua loa cũ Quảng Ngãi, thu mua loa cũ Bến Tre, thu mua loa cũ Đắk Nông, thu mua loa cũ Cà Mau, thu mua loa cũ Vĩnh Long, thu mua loa cũ Ninh Bình, thu mua loa cũ Phú Thọ, thu mua loa cũ Ninh Thuận, thu mua loa cũ Phú Yên, thu mua loa cũ Hà Nam, thu mua loa cũ Hà Tĩnh, thu mua loa cũ Đồng Tháp, thu mua loa cũ Sóc Trăng, thu mua loa cũ Kon Tum, thu mua loa cũ Quảng Bình, thu mua loa cũ Quảng Trị, thu mua loa cũ Trà Vinh, thu mua loa cũ Hậu Giang, thu mua loa cũ Sơn La, thu mua loa cũ Bạc Liêu, thu mua loa cũ Yên Bái, thu mua loa cũ Tuyên Quang, thu mua loa cũ Điện Biên, thu mua loa cũ Lai Châu, thu mua loa cũ Lạng Sơn, thu mua loa cũ Hà Giang, thu mua loa cũ Bắc Kạn, thu mua loa cũ Cao Bằng,
Thu mua máy tính cũ giá cao

Thu mua máy tính cũ giá cao

Công ty chúng tôi là đại lý chuyên cung cấp dịch vụ thu mua máy tính cũ Tại Tp HCM giá cao, công ty Nhật Minh thu mua các dòng máy vi tính cũ như: hp, canon, asus, acer, macbook.., Nhật Minh thu mua máy tính cũ tận nơi ở Hồ Chí Minh uy tín.Qúy khác có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Sài Gòn, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua giá cao và có huê hồng cho người gọi.
 Tìm kiếm
 Support
Kinh doanh 1
Kinh doanh 2
 Static
  • Online:
    50
  • Today:
    161
  • Past 24h:
    466
  • All:
    12809542

Back to top