HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0933993274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

 

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: thu mua dàn karaoke Hồ Chí Minh, thu mua dàn karaoke Hà Nội, thu mua dàn karaoke Đà Nẵng, thu mua dàn karaoke Bình Dương, thu mua dàn karaoke Đồng Nai, thu mua dàn karaoke Khánh Hòa, thu mua dàn karaoke Hải Phòng, thu mua dàn karaoke Long An, thu mua dàn karaoke Quảng Nam, thu mua dàn karaoke Bà Rịa Vũng Tàu, thu mua dàn karaoke Đắk Lắk, thu mua dàn karaoke Cần Thơ, thu mua dàn karaoke Bình Thuận, thu mua dàn karaoke Lâm Đồng, thu mua dàn karaoke Thừa Thiên Huế, thu mua dàn karaoke Kiên Giang, thu mua dàn karaoke Bắc Ninh, thu mua dàn karaoke Quảng Ninh, thu mua dàn karaoke Thanh Hóa, thu mua dàn karaoke Nghệ An, thu mua dàn karaoke Hải Dương, thu mua dàn karaoke Gia Lai, thu mua dàn karaoke Bình Phước, thu mua dàn karaoke Hưng Yên, thu mua dàn karaoke Bình Định, thu mua dàn karaoke Tiền Giang, thu mua dàn karaoke Thái Bình, thu mua dàn karaoke Bắc Giang, thu mua dàn karaoke Hòa Bình, thu mua dàn karaoke An Giang, thu mua dàn karaoke Vĩnh Phúc, thu mua dàn karaoke Tây Ninh, thu mua dàn karaoke Thái Nguyên, thu mua dàn karaoke Lào Cai, thu mua dàn karaoke Nam Định, thu mua dàn karaoke Quảng Ngãi, thu mua dàn karaoke Bến Tre, thu mua dàn karaoke Đắk Nông, thu mua dàn karaoke Cà Mau, thu mua dàn karaoke Vĩnh Long, thu mua dàn karaoke Ninh Bình, thu mua dàn karaoke Phú Thọ, thu mua dàn karaoke Ninh Thuận, thu mua dàn karaoke Phú Yên, thu mua dàn karaoke Hà Nam, thu mua dàn karaoke Hà Tĩnh, thu mua dàn karaoke Đồng Tháp, thu mua dàn karaoke Sóc Trăng, thu mua dàn karaoke Kon Tum, thu mua dàn karaoke Quảng Bình, thu mua dàn karaoke Quảng Trị, thu mua dàn karaoke Trà Vinh, thu mua dàn karaoke Hậu Giang, thu mua dàn karaoke Sơn La, thu mua dàn karaoke Bạc Liêu, thu mua dàn karaoke Yên Bái, thu mua dàn karaoke Tuyên Quang, thu mua dàn karaoke Điện Biên, thu mua dàn karaoke Lai Châu, thu mua dàn karaoke Lạng Sơn, thu mua dàn karaoke Hà Giang, thu mua dàn karaoke Bắc Kạn, thu mua dàn karaoke Cao Bằng,
Thu mua máy tính cũ giá cao

Thu mua máy tính cũ giá cao

Công ty chúng tôi là đại lý chuyên cung cấp dịch vụ thu mua máy tính cũ Tại Tp HCM giá cao, công ty Nhật Minh thu mua các dòng máy vi tính cũ như: hp, canon, asus, acer, macbook.., Nhật Minh thu mua máy tính cũ tận nơi ở Hồ Chí Minh uy tín.Qúy khác có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Sài Gòn, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua giá cao và có huê hồng cho người gọi.
 Tìm kiếm
 Static
  • Online:
    58
  • Today:
    193
  • Past 24h:
    760
  • All:
    26019950

Back to top